Thời gian | LẠNG SƠN – ĐỀN MẪU | |
05h00
09h00 10h00 12h00 | Xe và Xe và HDV SBTOUR đón Quý khách tại điểm hẹn và khởi hành đi Lạng Sơn, dừng chân ăn sáng tự do tại thị trấn Mẹt. Tiếp tục lên đường, Quý khách ngắm cảnh Ải Chi Lăng - Cửa ải đã đi vào huyền thoại trong quá trình giữ nước chống giặc ngoại xâm của dân tộc ta. Đến Đồng Đăng, Quý khách tham quan và làm lễ tại Đền Mẫu - Đồng Đăng. Quý khách lên xe lên Cửa Khẩu Tân Thanh, mua sắm tại Chợ Tân Thanh. Trở lại Lạng Sơn, ăn trưa tại nhà hàng | |
13h30
14h00 16h30 | Tiếp tục tham quan thắng cảnh Động Tam Thanh, Nhị Thanh, Thành Nhà Mạc, Núi Tô Thị... Quý khách tự do tham quan và mua sắm tại chợ Kỳ Lừa, Đông Kinh… Quý khách lên xe về lại Hà Nội. Chia tay Quý khách, kết thúc chương trình |
GIÁ TRỌN GÓI (vnđ/khách) – ÁP DỤNG CHO ĐOÀN RIÊNG | ||||
Số khách | 10 – 15 khách | 16 – 24 khách | 25 – 29 khách | 30 khách trở lên |
Giá tour | 790.000đ | 650.000đ | 590.000đ | 560.000đ |
Trẻ em 11 tuổi trở lên mua một vé.
(*) Trên đây là báo giá tham khảo tại thời điểm hiện tại, SBTOUR sẽ thông báo khả năng cung cấp dịch vụ và giá chính xác khi quý khách chính thức đặt dịch vụ. SBTOUR KÍNH CHÚC QUÝ KHÁCH MỘT NĂM MỚI AN KHANG – THỊNH VƯỢNG! |